"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กราวด์วาย เค้าลงจุดไหนบ้างครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/11/2013 11:27 โดย hasantod

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/11/2013 11:26 โดย hasantod

ลองซื้อสายไฟมาทำเองแล้วหาจุดต่อไม่หมดครับ ผมทำไว้ 6 เส้น แล้ว ต่อไปแค่ 5 จุด
1 . เสื้อเกียร์
2. คอมแอร์
3. ไดร์ชารป์
4 . ลิ้นผี้เสื้อ
5. ฝาสูบ
6. .......  ไม่รู้จะลงไหนครับ  
  เห็นควรว่าลงไหนดีครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มีเหล็กครับ ใช้สแตนเลส เจาะจนดอกสว่านไหม้ไป 3 ดอกเลย
  มอเตอร์สตาร์ท ต้องลงด้วยหรือครับ กระแสมันใช้ตอนสตาร์ทเองน่ะครับ
  แล้วหัวเทียนนี้ลงตรงไหนครับพอมีรูปให้หน่อยมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสริมให้อีกนิดครับ  พอดีเพิ่งอ่านดีๆ     สแตนเลสก็ ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 22/11/2013 08:48

โอเค ครับ เด่ยวลองหาอลูมิเนียม มาแทน ครับ  สแตนเลสที่ใช้เจาะไม่ค่อยเข้ารูเบี้ยวไปเบี้ยวมา ดูแล้วมันยังไงๆอยู่   ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ตอบกลับ  hasantod

เดินเองสวยมากๆจ้า
อีก1 จุด ขายึดกล่อง e ...
Mpower. โพสต์เมื่อ 22/11/2013 08:10

ขอบคุณครับ อีกจุดเด่ยวลองดูว่าจะต่อได้มั้ย ที่ขายึดกล่อง ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host