"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนท่อมาเสียงไม่ค่อยออก

ผมเปลี่ยนท่อปลาย J's มาทุกอย่างเดิมหมด เปลี่ยนแต่ปลายผลเลยออกมาเงียบแล้วก็เหมือนเสียงมันอั้นๆ ทำยังไงดีคับ ขอกูรู หน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไส้อะไรครับ   จริงๆ Js นี่ตัวลั่นเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตัดพักกลางออกครับ รับรองลั่นแน่ แต่อัตราเร่งจะหายไปนิดนะ

ปกติครับ แต่ถ้าวิ่งไกลท่อร้อนถึงจะลั่น แต่ถ้าจะให้ลั่นสมใจเดินทั้งเส้นเลยครับ

หาข้อมูลดีๆนะครับ   รถท่อดังไม่ใช่ว่ายิ่งแรงนะ   เครื่อง NA เดิมๆ ท่อยิ่งดัง แรงยิ่งตก
เหมือนพวกรถตีแป๊ปตรงมา   ไม่มีปัญญาวิ่งตามรถเดิมได้ซักคัน  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host