"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าเป็นเพราะไม่ได้ reset อยากวัดช่วงไหนก็เริ่ม reset เลยครับ
เพราะเวลาที่ติดเครื่องจอดเฉยๆแล้วไม่ได้วิ่งมันก็คิดเหมือนกัน
แล้วการที่วิ่งตอนรถติดกินน้ำมันกว่าวิ่งไม่หยุดเลย (ช่วงออกตัวกินน้ำมันเยอะครับ)
เพราะช่วงแรกผมก็ตกใจเหมือนกัน
แต่ถ้าลองแล้วไม่หายเข้าศูนย์เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host