"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วิ่ง 70 กม. ต่อ ชม. เคยไปอยู่หัวหิน วัดได้ 21 กม./ลิตรเลย
วิ่งแบบรีบ 120-130 กม.ต่อ ชม. เคยไป ระยอง อยู่ที่ 14.7 กม. /ลิตร ครับ
วิ่งไปเรื่อยๆ ที่ 90-110 กม.ต่อ ชม. ไปกำแพงเพชร อยู่ที่ 15.8 กม./ลิตร ครับ

ส่วนวิ่งทำงาน ในกรุงเทพฯ  ผมได้ 11 กม. / ลิตรอะครับ คงเพราะ ไม่ค่อยติดเท่าไร ออกแต่เช้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host