"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมใช้งานแถวอุตรดิตถ์ เคยไปเชียงใหม่สองรอบ เชียงรายสามรอบ กรุงเทพและแสนหนึ่งรอบ ไม่เคยได้อัตราประหยัดต่ำกว่า 16 กม./ลิตร เลย เกียร์กระปุกนะครับความเร็วโดยเฉลี่ย 120 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  Somboon_J

เหมือนกันเลย..Mt  แต่ตอนนี้เปลี่ยนแม ...
gurugolfza โพสต์เมื่อ 22/11/2013 14:04

ของผมลงแม็ก Lenso samurai azura ยางเดิมตอนนี้ล่าสุดไป กทม ได้ 17.8 ก.ม./ลิตร ก่อนหน้าไปเพชรบูรณ์ได้ 16.2 ก.ม./ลิตร ผมว่ายาง 17 ทำให้กินน้ำมันมากขึ้นพอสมควรเลย ตอนนี้จะเปลี่ยนยางแล้วน่าจะใช่ขนาด 195/65/R15 ยังไงแล้วจะมารายงานนะครับว่าจะกินมากขึ้นกว่าเดิมเท่าไหร่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host