"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลุ่มที่1..รับทราบครับ
สมาชิกท่านใดอยากตั้งชื่อกลุ่มเสนอเข้ามานะครับ..ถ้ามีหลายชื่อที่เสนอ ก็มาโหวตชื่อกันครับ
เบื้องต้นผมตั้งให้ก่อนชื่อ "วันเฉลิม" ถ้าต้องการเปลี่ยนเสนอเข้ามานะครับ

ป.ล.  รีบตั้งก่อนที่กลุ่มอื่นจะเอาไปกิน..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

แจ้งข่าว ณ. เวลานี้ยังไม่มีกลุ่มอื่นๆใช้ชื่อ "วันเฉลิม"นะครับ เราตั้งก่อน
ขอเบอร์โทรศัพท์สมาชิกแต่ละคันด้วยนะครับ
สำหรับผู้ที่แคร์สื่อส่งได้ที่ข้อความส่วนตัวครับ
ส่วนคนที่ไม่แคร์สื่อก็แจ้งในกระทู้ได้เลยครับ...

ป.ล.  สามารถเสนอเปลี่ยนชื่อกลุ่มกันได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ข้อมมูลทั้งหมด เดี๋ยวส่งให้ หลังไมล์ครับพี่ ...
benz โพสต์เมื่อ 12/11/2013 09:57

ขอบคุณครับพี่เบ็น..ได้รับแล้วครับ...
tonkanl

ค๊าบ พี่-น้อง...
tonkanl

"วันเฉลิม" ดีมากเลยครับ
0811232944 ต้อม สูติฯ ...
Tomika112 โพสต์เมื่อ 12/11/2013 15:35

ทีมนี้มากันทั้งตัวชง+ตัวเสิร์ฟเร้ย์เนี่ย
แจ็คหยั่งงี้..ต้อมหยั่งงี้
คันอื่นๆเด๋วค่อยมาแบ่งตำแหน่งกันเด้อ..555
tonkanl

รับทราบครับ สวัสดีครับ พี่ตั้ม
cotetsui โพสต์เมื่อ 12/11/2013 10:05

สวัสดีและยินดีครับยุทธ์..
tonkanl

ดีเลยครับพี่ วันเฉลิม ผมดุจครับ dudd
dudd โพสต์เมื่อ 12/11/2013 10:09

สวัสดีและยินดีครับดุจ...
tonkanl

วันเดินทางผมจะปริ้นส์รายชื่อเบอร์โทรศัพท์ ของสมาชิกในทีม1ไปให้ทุกคันนะครับ
เอาไว้เติดต่อกัน ผื่อเวลามีปัญหาหรือต้องการความช่วยเหลือต่างๆ

ป.ล. ห้ามถามเรื่องกรณีไม่เสีย4.6 ต.ร.ก.ม. กับมาตรา190 นะครับ (ไม่อยากเปนคนสู่รู้แบบ...คุณโชค หน้าแตกกลางสภาฯ..555)
tonkanl

ขอบคุณครับดุจ
ทราบครับพี่เบ็น
และพรุ่งนี้เจอกันครับทุกท่าน
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host