"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีจ้ะ "วันเฉลิม" พี่เบิร์ดรักทู๊กกกกโคนนนนนนน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

ฝากเนื้อฝากตัวคร๊าบบบ ชื่อวุธครับ น้องใหม่ยังไม่รู้จักใครเลย อยู่กับ กลุ่น วันเฉลิม ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากเนื้อฝากตัวคร๊าบบบ ชื่อวุธครับ น้องใหม่ยังไม่รู้ ...
woot525 โพสต์เมื่อ 17/11/2013 21:05

ตอบกลับ 32# woot525

เช่นกันเลยค่ะ ใหม่เหมือนกัน ยินดีและดีใจที่ได้รู้จักคร่าา

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกกลุ่มวันเฉลิมทุกท่านครับ เจอกันวันเสาร์ครับ

วันเดินทางผมจะปริ้นส์รายชื่อเบอร์โทรศัพท์ ของสมาชิกในทีม1ไปให้ทุกคันนะครับ
เอาไว้เติดต่อกัน ผื่อเวลามีปัญหาหรือต้องการความช่วยเหลือต่างๆ

ป.ล. ห้ามถามเรื่องกรณีไม่เสีย4.6 ต.ร.ก.ม. กับมาตรา190 นะครับ (ไม่อยากเปนคนสู่รู้แบบ...คุณโชค หน้าแตกกลางสภาฯ..555)
tonkanl

ลุงตั้ม....สวัสดีจ้า
แอบมาส่อง ชื่อกล่มเท่มาก....555555

พี่ตั้มครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อย่าลืมเอาเครื่องคิดเลขไปด้วยนะครับ  ท่าทางขาจะเยอะครับ

โอ้....นานๆๆๆมาเข้ามาอ่านที โดนเล่นยับเลยอ่ะ เเง่้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
[img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host