"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่ถือในมือนั่นอะไรเหรอคุ้นๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ถ้ากลุ่ม 1 วันเฉลิม  กลุ่ม 3 คง ลำยอง หล่ะพี่ 555+{:6_498: ...
benz โพสต์เมื่อ 12/11/2013 09:51

เหอๆๆๆพี่เบนเข้าถ้ามากๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าลืมออเดอร์น๊ะลุงตั้ม
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ค๊าบ พี่-น้อง...
tonkanl

"วันเฉลิม" ดีมากเลยครับ
0811232944 ต้อม สูติฯ ...
Tomika112 โพสต์เมื่อ 12/11/2013 15:35

ทีมนี้มากันทั้งตัวชง+ตัวเสิร์ฟเร้ย์เนี่ย
แจ็คหยั่งงี้..ต้อมหยั่งงี้
คันอื่นๆเด๋วค่อยมาแบ่งตำแหน่งกันเด้อ..555
tonkanl

รับทราบครับ สวัสดีครับ พี่ตั้ม
cotetsui โพสต์เมื่อ 12/11/2013 10:05

สวัสดีและยินดีครับยุทธ์..
tonkanl

ดีเลยครับพี่ วันเฉลิม ผมดุจครับ dudd
dudd โพสต์เมื่อ 12/11/2013 10:09

สวัสดีและยินดีครับดุจ...
tonkanl

ดูจากหัวหน้ากลุ่มแล้ว น่าจะเป็น ลำยอง เวอร์ชั่น  ผู้ชาย  5555

สมาชิกกลุ่ม 1 เตรียมตัวให้ดีนะครับ
ขับช้าเมื่อไร หลุดขบวนแน่นอน

กลุ่มลุงตั๊มต้องชื่อกลุ่ม คลังแสง  ดีกรีเพรียบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host