"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขายแม็ก 15นิ้วติดรถ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/2/2014 18:46 โดย pangsawan

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/12/2013 17:41 โดย pangsawan

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/11/2013 07:54 โดย pangsawan

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/11/2013 16:03 โดย pangsawan

ขายแม็ก 15 นิ้ว ติดรถ ของhonda 2012    5000 บาทครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฉพาะแม็กหรือรวมยางครับ และพี่อยู่ที่ไหน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/11/2013 12:08 โดย pangsawan

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/11/2013 09:11 โดย pangsawan

เฉพาะแม็กครับ ราคาต่อรองได้ อยู่แถวนนทบุรีครับ สนใจดูแล้วถูกใจรับของได้เลยนะครับ

ถอดใว้แล้วใช่ไหมครับ พอดีผมจะรับรถประมาณต้นเดือน ธันวาคม นี้ ศูนย์บางพลีฮอนด้า แถวๆเมกะบางนา ถ้านัดเจอกันแถวนั้นพี่จะสะดวกไหม รบกวนขอเบอร์โทรใว้ด้วยนะครับ จะได้ติดต่อกัน เรื่องราคาดูของแล้วค่อยตกลงกันอีกทีก็ได้ครับ

082-836-0005 ยังไงติดต่อมาแล้วกันนะครับ ผมถอดออกมาเก็บไว้แล้วครับ ยังไงขอเมลไว้นะครับจะส่งรูปไปให้ดูครับ

ขายไปรึยังครับ ขอรูปด้วยครับ chalong.k@gmail.com

ยังอยู่ครับ ถอดล้อแม็กเก็บไว้แล้วครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host