"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ควรเปลี่ยนครับ ถ้าระยะ 10,000 km ถึงก่อนก็เปลี่ยน ถ้า6เดือนถึงก่อนก็เปลี่ยน เพราะน้ำมันเครื่องมันมีอายุการใช้งานของมันอยู่ไม่ว่าระยะทางหรือเวลา
ขอแนะนำอีกอย่างครับ น่าจะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ ปีละครั้ง หรือ 20,000 km มันไม่แพงครับ แค่หลักร้อย แต่เกียร์มันหลักแสน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host