"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพื่อนๆมีใครมียางรถยี่ห้อไหนแนะนำไหมคับ

พอดีได้เวลาต้องเปลี่ยนยางสะแล้ว เริ่มไม่เกาะถนนสะแล้วรถผมเคยขับตอนฝนตก รู้สึกได้เลยว่าไม่เกาะถนน อันตรายมากก เลยต้องเสียตังเปลี่ยนยางใหม่แล้วครับ ใครเคยใช้ยี่ห้อไหน มาแชร์กันนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยีห้อ Nokian Tyres  นี้เป็นยี้ห้อมาใหม่รึคับไม่คุ้นเลย แต่ลองเข้าไปดูตามลิงค์คุณkanoknok ก็น่าสนใจดีคับไว้ผมจะเก็บข้อมูลหลายๆแบนดร์ไปศึกษาอีกทีนะคับ  
ขอบคุน คุณl2ayhachi มากเลยคับเรื่องข้อมูล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host