"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใส่แม็ก 17 กว้าง 7.5 offset 45 ไม่โหลด นั่ง 4 - 5 คน ติดซุ้มล้อไหมครับ

ใส่แม็ก 17 กว้าง 7.5 offset 45 ไม่โหลด นั่ง 4 - 5 คน ติดซุ้มล้อไหมครับ

สวัสดีครับ มีใครใส่ล้อตามสเป็คข้างต้น เช่น Lenso PDE หรือ PDD ไหมครับ ขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์หน่อยนะครับ
     1. ใส่แม็กสเป็คนี้ นั่ง 4 - 5 คน วิ่งบนทางที่ไม่เรียบ เช่น ทางคอนกรีต หรือมีหลุมตื้นๆ จะติดซุ้มไหมครับ
     2. ต้องใส่ยางแก้มหลบไหมครับ ยี่ห้ออะไรดี ถึงนุ่ม ไม่เสียงดัง ใส่ยางขนาดเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มีคนใช้เลยเหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ติดครับ แล้ว ยางก็ใช้ของดันล็อบ LM 703 205/45/17

ขอบคุณมากครับ

แล้วใช้ยาง ขนาด 205/45/17 ยี่ห้ออื่นได้ไหมครับ เช่น bridge stone, michelin

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host