"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หัวฉีดk20 ใช้รางเดิม l15a ได้ป่วคับ

อยากทราบว่าหัวฉีด k20a ใช้กับรางหัวฉีดเดิมได้ป่าวคับ
แล้วหัวฉีด k20a กี่รูอ่าคับที่เขาใช้กับcity ที่ใช้น้ำมัน e85
อยากทราบจริงๆ คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังจะลองเหมือนกันรบกวนผู้รู้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใส่ได้ครับ

แต่ หัวฉีดเดิมสั่งจ่ายเพิ่มก้อได้นะครับ  ถึงเปลี่ยนหัวฉีดก้อต้องมีกล่องคุมอยู่ดี
tor_101@hotmail.com
..................เพื่อนกันทุกคนครับ.............
081-8156885  ต่อครับ

ได้ครับ รางเดิมได้ k20 9รูครับ เปลี่ยนเสดเติมe85 ได้เลย วิ่งเหมือนหัวฉีดเดิม แต่วิ่งดีกว่าเติม e85 แล้วไม่เปลี่ยนหัวฉีด

ระหว่าง k20 กับ 20a มันฉีด cc เท่ากันใหม  อะไรที่แตกต่างกันครับ

ไม่ต้องเปลี่ยนรางครับ
เปลี่ยนเฉพาะหัวได้เลย

idsi ทำได้ป่าวครับใส่ได้เลยป่าวหรือต้องแปลงอะไรเพิ่มป่าวครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host