"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผมเพิ่งออกเมื่อ ก.ค.56 ก็อาการนี้ครับ กดปลดล๊อกแล้ว ถ้าไม่ได้เปิดประตู อีกสักนาที หรือครึ่งนาที ก็จะล๊อกเอง แต่ถ้าไปเปิดแล้วปิดประตู ก็จะไม่ล๊อก ไม่รู้ว่าเขาตั้งใจทำให้เป็นแบบนี้รึเปล่า หรือว่าผิดปกติ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

s/at เหมือนกันครับ  ก็สังเกตตั้งแต่รับรถมาก็เป็นอาการนี้ครับ พอกดปลดล๊อกแล้ว ต้องรีบไปเปิดประตูซะก่อน แล้วก็ปิดไว้  ไม่งั้นต้องวิ่งไปเอากุญแจมาปลดอีกรอบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพิ่งไปอ่านในคู่มือเหมือนกันครับ  เข้าใจแล้วครับว่าเป็นปกติของรุ่นนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host