"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ทราบว่ายางยี่ห้ออะไรครับ....ของผมออกวันแรก..ยางกูดเยียร์ติดมากับรถ...ตกหลุมนิดนึง...ยางระเบิดด้านขวามือทั้งสองเส้นเลยครับ....ขับออกจากศูนย์มาได้ประมาณ 5 กม....เลยเปลี่ยนทั้งสองเส้นยี่ห้อเดิม...ใช้ไปซักประมาณ 2 เดือน ยางปูดออกมาเท่าลูกมะนาวเลยครับ....ตรงขอบยาง...เหมือนคนดดนตีหัวโนเลย....ไม่ทราบว่าเป็นที่ยางคุณภาพต่ำหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host