"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบ17 ออฟเซท+45 กว้าง7 สเปกนี้ไม่ติดครับ แต่ก็อยู่ที่ยางด้วย จะบอกว่าไม่ติดก็ไม่ได้ แต่ที่เเน่ๆล้อไม่ล้นออกนอกซุ้มครับ
แต่สเป็กนี้หาลายสวยๆยากนะครับ ส่วนใหญ่จะไปที่ออฟเซท+42 แล้วดึงยางแก้มหลบเอาครับ เช่น Dunlop Direzza DZ101 เเต่ตัวนี้เสียงดังไปหน่อยเวลาใช้ไปนานๆนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host