"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แอร์ไม่เย็น..ไปเช็คน้ำยาแอร์ แถวๆเหม่งจ๋าย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/10/2013 16:41 โดย tonkanl

ไม่ได้ดูแลระบบความเย็นมานานแล้วตั้งแต่เปลี่ยนครัชคอมแอร์ไปเมื่อ..นานแล้วอ่ะ
วันนี้เลยเอาไปเช็คน้ำยาแอร์ใหม่เนื่องจากความเย็นมันลดลง(ไม่ฉ่ำเหมือนเดิม)
ที่นี่เลยร้าน GS Shop..บีบีออโต้แอร์..ช่างมีนคนเดิมครับ (ตอนนี้เป็นเถ้าแก่ใหญ่แล้ว)บริการดีไม่มีชาร์ท

...
...

...

...

...

...
ค่าบริการไม่แพง..โทรปรึกษาอาการก่อนได้..ไม่ต้มตุ๋นลูกค้า..พูดจาไพเราะเสนาะหู (เพราะเถ้าแก่เนี้ยอบรมมาดี)
เอาไว้เป็นทางเลือกสำหรับคนที่อยู่ใก้แถวนี้นะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

งง..ทำไมภาพมันขึ้นซ้อนอ่ะ ไม่ได้ลงรูปนานแล้วล่ะ เปงไปด้าย..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

555 ทำไรไปบ้าง แล้วค่าเสียหายเท่าไรครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/10/2013 16:41 โดย tonkanl

ไม่ได้ดูแลระบบ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 28/10/2013 16:11

ไม่ได้ดูแลระบบ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 28/10/2013 16:11

ขายแบตฯ ไม่มีชาร์ท มันจะมีไฟเหรอ พี่ตั้ม 555+

ขายแบตฯ ไม่มีชาร์ท มันจะมีไฟเหรอ พี่ตั้ม 555+ ...
benz โพสต์เมื่อ 28/10/2013 21:26

ใช่ ๆ ครับพี่เบน เดี๋ยวเปลี่ยนแบตแล้วสตาร์ทไม่ติด ๆ อิอิ

555 ทำไรไปบ้าง แล้วค่าเสียหายเท่าไรครับ ...
noth1 โพสต์เมื่อ 28/10/2013 17:11

ก็ไล่เช็คว่ารั่วมั้ย..ไม่รั่ว..เติมน้ำยาแอร์ ของพี่เถ้าแก่มันลุยเองเลยไม่ใช้ลูกน้อง..ส่วนค่าเสียหายคงออกสื่อไม่ได้(เกือบฟรี)ครับ
สำหรับสมาชิกคลับท่านอื่นๆมานรับปากว่าไม่คิดแพงครับ..คุยกันก่อน..โทรปรึกษากันก่อนได้..ถ้าแพงกว่าที่อื่น(แบบไม่แหกตาลูกค้า)
โทรมาฟ้องได้เลยเด๋วไปดีดติ่งหูมันให้ครับ รับรอง..555
tonkanl

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
mhonthong

รถผมใช้มานานแล้ว ไม่เคยดูแลเรื่องแอร์  ใช้มาห้าปีแล้ว ควรไปเช็คระบบแอร์ได้หรือยังครับ
แต่ผมเข้าศูนย์ตลอดก็ไม่เห็นช่างเค้าว่าอะไร

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host