"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผม  ออโต้  ไม่รู้ว่าถ้าจะขับขึ้นเขามันจะดี  เหมือน  MT ไหมนะ  โดยทั่วไปผมก็ปลื้มสุด ๆ เลย ไม่ว่าจะเป็นรูปทรง ภายในหรือว่า ความปราณีต ผมว่ามันเกรด เหนือกว่า พวกเครื่อง 1500 ทุกข่าย ดูหรูกว่าอีกต่างหาก(ความคิดส่วนตัว)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host