"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แฟนชอบแอบไปนอนเบาะหลัง บอกหลับสบายมาก.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อืม....กำลังคิดอยู่ครับ....ตั้งแต่ซื้อมามีปัญหาตลอด....อยากจะประทับใจนะครับ...แต่ยังหาไม่เจอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รูปทรงถูกใจ แล้วก็ภูมิใจที่เป็นรถคันแรกของตัวเอง

ออกมาสองหมื่นกว่าโลแล้ว ยังไม่เจอปัญหาจุกจิกกวนใจเลยครับ

เป็นรถคันที่2 แต่เป็นรถใหม่คันแรกในชีวืต ซื้อมาใช้คู่กับรถเก่าคันแรก ใช้วิ่งทางยาวๆไกลๆ หรือตามใจอยาก ช่วยเซฟสภาพคันแรกได้มากเลยครับ ทั้งสองคันเป็นพี่น้องกัน คันพี่ค่าย T คันน้องค่าย H ทั้งสองหล่อพอกัน

ที่สำคัญอีกอย่างแรงม้าของฮอนด้าเราเยอะกว่าเครื่องเ ...
Blebboy โพสต์เมื่อ 29/10/2013 02:23

แรงม้าเยอะกว่า แต่ทำไม่ผมขับแล้วไม่ได้แรงไปกว่า 109 แรงม้าของยี่ห้ออื่นเลย และดูเหมือนจะออกตัวหน่วงๆหน่อยอีก (-_-)"

เป็นรถที่เห็น ตั้งแต่ปี09 แร้วบ่นกับตัวเองว่า รถแม่งไม่ต้องทำไรเรยลงแม็กก้อสวยแร้ว!!!
เก็บเงินจนได้รถคันแรก cityปี10 ซื้อมือ2 อย่างกะฝันเป็นจิง

ตรงที่มันเป็น HONDA CITY

ไปปายมาแล้ว 4 คน เสาร์ที่ผ่านมา เกียร์ออโต้ ขึ้นเขาสบายมาก แรงได้ใจ สุดๆ ครัับ

ตอบกลับ 26# watbtg01

อืมมมม เรื่องที่คิดว่าช้ากว่าขับกันระยะอย่างไร ยังไงผมก้ตอบไม่ได้อ่ะนะคับ  แต่เรื่องออกตัวใช่คับเป็นอย่างงั้นล่ะcityอ่ะ ถ้าให้พูดเข้าใจง่ายๆก้ แรงปลายนั้นล่ะคับ ถ้าได้วิ่งประมาณ100กว่าขึ้นไปอานุภาพรอบจะได้เร็วมากดีนะคับ ของหลายๆยี่ห้ออื่นในเครื่องccเหมือนกันผมก็ลองขับดูแล้วนะ คือ เค้าเหยียบแรกๆมันจะดุปื้ดๆมาก แต่พอไปๆมันจะ หมดอานุภาพล่ะคับประมานว่าอืดๆ มั่นใจในเครื่องยนต์ของเราเถอะคับ55 แต่เรื่องอื่นๆก็ว่าไปตามเรื่องคับ^___@

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host