"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผม mt เหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 6# lancasterCT54

กำลังจะไปอยู่เหมือนกันครับ ถนนเส้นไหน ช่วงไหน ครับ แนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  lancasterCT54

กำลังจะไปอยู่เหมือนกันครับ ถนนเส้น ...
ton_nuan โพสต์เมื่อ 29/10/2013 14:54

ช่วงตั้งแต่ อ.วังทอง-อ.หล่มสักเลยครับ ถนนไม่มีไหล่ทาง แคบมากรถเยอะทั้งรถดิน รถทัวร์ เกิดอุบัติเหตุบ่อยครับ

18-20 โลลิตรประจำเลยวิ่งต่างจังหวัด ดีนะน้ำมันไม่ถูกกว่านี้ ไม่งั้นเพลินนนนน

ที่แน่ๆ คือรถที่เราอยากได้มาขับ และสมหวังกลับการรอคอย

ตอบกลับ 13# lancasterCT54
ผมว่าจะวิ่งไปทางลพบุรี ขึ้นเพชรบูรณ์ครับ ไม่รู้ทางยังดีอยู่ป่าว ไม่ได้ไปหลายปีแล้วครับ

รักแรกพบครับ/ถ้าให้เปรียบก็เหมือนเมียแต่งครับ

อยู่แม่ฮ่องสอน ใช้เกียร์ออโต้ ขึ้นเขาลงเขาดีมาก

เจ๋งทุกมิติเลยค่ะ เนี๊ยบกว่าใคร โฉบเฉี่ยวไฉไลกว่าใคร ดูดีมี class มักๆ อีก 10 ปีก็ยังทันสมัคค่ะ ที่สำคัญยังไง ๆ ก็ประหยัดกว่าแน่นอน confirm ภูมิใจอ่ะ ดูเป็น young gen อยู่ตลอดเลย

ผมชอบที่ห้องเก็บสัมภาระใหญ่ดี ตอนไปเปลี่ยนแม็กยังเอาล้อเดิมพร้อมยางยัดมากลับได้ 4 วงครบ แล้วก็ชอบที่มันกระทัดรัด ปราดเปรียว เหมาะกับขับใเมือง ผมเลี้ยวกลับรถได้ไม่ต้องขับไปถึงยูเทิร์น

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host