"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าแต่ละยี่ห้อก็คล้ายกันอยู่ครับ ส่วนใหญ่จะดูที่การติดตั้งว่าอู่ไหนดี ช่างมีประสบการณ์ ของผมติด versus อยู่ครับเพราะมีอู่เยอะ บริการหลังการขายดี ส่วนตัวถังผมว่าก็ทนดีนะใช้มานานยังไม่มีปัญหาเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# yycity

ผมว่ามันไม่น่าเกี่ยวกับเครื่องนะ อย่างที่บอกว่าน่าจะเกี่ยวกับช่างที่ติดและการดูแลรักษาครับ ส่วนเรื่องประกันของversusนี่ถ้าจำไม่ผิด 2หรือ3ปีเนี่ยล่ะ ผมว่าก็เวิร์คอยู่นะ ลองหาข้อมูลเพิ่มดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host