"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณทุกความเห็นเลยค่าา เห็นแนะนำของversusกันเยอะเลย  ...
yycity โพสต์เมื่อ 27/10/2013 22:06

เค้ามีประกันภัยอยู่นะครับ รู้สึกว่าversus จะประกันเยอะอยู่ ลองหาข้อมูลดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# yycity

เรื่องความปลอดภัย จะมีระบบเซฟตี้อยู่แล้วคับถ้าเกิดมีกลิ่นแกีสเข้ามาเราก็ตัดเป็นระบบน้ำมัน แล้วรีบไปเช็คที่อู่เลยคับเพื่อความปลอดภัยของเราเอง หลังๆมานี่ หลายๆยี่ห้อจะป้องกันๆ ดีมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# yycity

ผมว่ามันไม่น่าเกี่ยวกับเครื่องนะ อย่างที่บอกว่าน่าจะเกี่ยวกับช่างที่ติดและการดูแลรักษาครับ ส่วนเรื่องประกันของversusนี่ถ้าจำไม่ผิด 2หรือ3ปีเนี่ยล่ะ ผมว่าก็เวิร์คอยู่นะ ลองหาข้อมูลเพิ่มดูครับ

ปลอดภัยค่ะ มีระบบตัดแก๊สรั่ว อื่นๆอีกมากมาย เดี๋ยวนี้เทคโนโลยีเข้ามาช่วยเยอะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/11/2013 11:37 โดย mygas

เป็นทางเลือกอีกครับ ถ้าอยากใด้รับประกันเครื่องยนต์ด้วยนะครับ แนะนำเป็นENERGY  REFOM จะรับประกันเครื่องยนต์
เขารับประกันทุกอย่าง ENERGY  ก็ดีน่ะครับ มีปัญหาอะไรอยู่ที่ไหนศูนย์ENERGY มีทุกทีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host