"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยหน่อยครับ "หนูเข้าไปในห้องเครื่องครับ"

ช่วยหน่อยครับ "หนูเข้าไปในห้องเครื่องครับ" ปกติจอดรถแล้วก็คลุมรถซะส่วนครับ เนื่องจากที่บ้านเลี้ยงไก่ชนหลายตัว
วิธีแก้ยังไงดีครับ (***หมา , แมว*** ที่บ้านก็มีนะอยู่ใกล้รถเลย) แต่ก็ยังมีหนูเข้าไปได้อีก ช่วยหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต่ออีกนิดนึ่งครับ คุณnoth1 สเปย์พริกไทยหรอครับ พ่น ในห้องเครื่องได้เลยหรอครับ รบกวนด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ ผมย้ายที่จอดครับ (จากเอาหน้าเข้า เป็นเอาท้ายเข้า ดีขึ้นครับ) จริงๆๆ ได้ผลด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host