"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมลองมาหลายวิธีแล้วมันก็มาอยู่ดีคับ เพราะมันจะฉี่ไว้ตัวที่โดนเราวางยาไว้มันไม่กลับก็จริงแต่จะมีตัวอื่นๆมาอยู่ดีครับ
ลูกผมสายปัดน้ำฝนหายไปทั้งเส้นยังไม่รวมยางตามจุดต่างๆดีไม่เล่นสาย
ไฟตอนนี้ยังจอดที่ศูนย์อยู่เลยคับจะเดือนละคับสรุปผมต้องย้ายหอพัก แต่มีคนแนะนำว่าย้ายที่จอดบ่อยๆ ยังไงหาวิธีให้ได้ไว้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host