"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามเรื่องเข้าศูนย์ 10000 กิโล city cng

ถามเรื่องเข้าศูนย์ 10000 กิโล

คืออยากทราบว่าการเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่ศูนย์ 10000 กิโล เราเสียค่าใช้จ่ายไหม

ถ้าเสียค่าใช้จ่ายยังงี้เราเปลี่ยนตามร้านข้างนอกดีกว่าไหม หรือที่ศูนย์ช่วยแนะนำทีครับ

เพราะอยากเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่มีคุณภาพดีๆ หรือว่าที่0มีเกรดน้ำมันเครื่องให้เราเลือก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามเรื่องเข้าศูนย์ 10000 กิโล

คืออยากทราบว่าการเปลี่ย ...
fantablueza โพสต์เมื่อ 21/10/2013 08:57

ช่วนแรกเปลียน 0 เถอะครับ เพราะยังมีคูปองฟรีค่าแรงไม่ใช่หล๋อครับ

10000   โล  ก็ไม่เกิน พัน มีแค่น้ำมันเครือง กับแหวน  ที่เหลือเช็คฟรี แถมล้างรถด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีไม่ค่อยทราบเรื่องคูปองฟรีอะไรยังงี้อะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host