"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผมออกรถซิตี้ ใหม่รุ่น V สีขาว ปัญหาก็คือผมจะติดสเกิร์ตแบบไหนดีปวดหัวที่สุดครับ

คิดไม่ออกจะติดแบบไหนดีให้ดูสวยงามเหมาะกับสีขาว ใครที่ติดไปแล้วดูสวยงามช่วยแนะนำหน่อยครับ อยู่เชียงราย ใครอยากมาติดให้ผมโทร 081-1680063 ยินดีรับโทรสับทุกท่าน (เชียงรายนะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อันไหนก็สวย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[

city เป็นรถที่แต่งยังไงก็สวย เอายังงี้ใจเย็นๆ ดูของคนอื่นเค้าไปเรื่อยๆ แบบไหนที่ดูแล้วไม่เบื่อยิ่งดูยิ่งสวยก็เลือกแบบนั้น

หน้ากับข้าง mugen ครับ ส่วนหลัง Modulo ครับ แหล่ม

ติดแบบรถบ้านๆ  ก็สเกิร์ตทั่วไป  mugen หรือ modulo อะไรพวกนี้  เลือกผสมชิ้นที่ชอบได้

แต่ถ้าอย่ากแต่งให้ดูเป็นรถแต่งเลย   ก็เล่นหน้าเต็ม ท้ายเต็มไปเลยครับ

เอาแบบที่เราชอบนะครับ ไม่ใช่ติดเพราะคนอื่นชอบ ดูๆไปครับ ยังไงก็สวย

ตามข้างบนเลยครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

รีบๆคิดนะ เดี๋ยวหมดโปรหละงานงอกนะ เปิดตัวใหม่2014  ของที่จะได้เเถมมันจะหายไปทันใดครับ จากที่เเถม จะกลายเป็นต้องเพิ่มเงินซื้อเอานะ สวยทุกแบบครับ เอาที่เราชอบ เพราะว่าความคิดของคนเราไม่เหมือนกัน รถของเรา เราชอบแบบไหน ก็จัดไปเลยครับ

อยากหล่อ แบบไม่ค่อยซ้ำใคร ก็ตามรูปที่ 3-5 เลยครับ งามทุกแบบ

รูป4-5 Type R จากร้านNRS แน่ๆเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host