"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอาไม้หน้า3รองค้อนปอนทุบเลยครับผมเคยลองแล้ว ได้ผล ใช้แรงพอประมาณ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีรุ่นพี่แถวบ้าน แนะนำแล้ว ครับ แต่เค้าบอกให้เอา ...
jack8102 โพสต์เมื่อ 22/10/2013 09:40

ถ้างั้นก็ต้องเข้าร้านซ่อมแล้วครับ แต่ถ้ายังไม่ว่างก็ขับอย่างนี้ไปก่อนก็ไม่น่ามีปัญหาครับถ้าลมไม่ซึม เพราะเป็นนิดเดียวเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host