"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่มเติมครับ  ผมติดตมา โทน6000 K (สีขาว ประมาณหลอดนีออนตามบ้าน) ยังไม่ค่อยชัดเลยครับ ยิงตอนฝนตกนี้ไปกันใหญ่ (ก่อนเปลียนยังพอมองเห็นเส้นถนน หลังเปลี่ยนแทบไม่เห็นเลย ) มันเป็นที่ฟิล์มน่ะครับ ถ้าใช้รถตอนกลางคืนบ่อยๆ แนะนำให้ลดฟิมล์ลงครับ หรือเลือกโทนสี 4300 K ครับ ผมไม่ค่อนใช้รถกลางคืนเลยทนๆขับเอา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host