"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สาเหตุมาจากโช๊คหน้าตายหรือเปล่าครับ วิ่ง 38,000 km. เอง

เอารถเข้าเช็คระยะหลังจากเอากลับมาใช้ รถวิ่งโคลง วิ่งเด้งตึงตัง ด้านหน้าวิ่งพลิกไปพลิกมา อย่างรู้สึกได้ ไม่นิ่ง
ลูกปืนล้อ หรือโช๊คตายแล้วครับ ขอความเห็น จากเพื่อนๆ ครับ ถ้าโช๊คไม่แตกสามารถเครมได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เช็คภายนอกดูก่อนครับ ดูสภาพยาง ลมยาง ดอกยาง วิ่งแค่ 38,000 ไม่น่าจะมีอะไรเสียหาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีโอกาสโช๊คตายได้ ตอนศูนย์ยกขึ้นเพื่อเซอวิส

แต่ใช้สักพักอาจจะกับมาเหมือนปกติได้เหมือนกัน

ผมเคยเป็นกะคันเก่า เอารถไปเปลี่ยนยาง  ลงมาเป็นเลย พอรู้ว่าเป็นก็ให้เพื่อนๆมานั่งให้เต็มขับสักพักก็หายเป็นปกติ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host