"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ประมาณนั้นครับ 5000+ เดี๋ยวพวกเซลล์มันเดินมาถามอยู่เลื่อยๆและครับว่าพี่เปลี่ยนนั้นไม่ล้างนี้ไม่ หาเรื่องให้เราเสียงตังเพิ่ม และมันไปแพงค่าแรงกับภาษีนี้และ จะแพงไปไหน แต่พอเช็คที่ 90000 ผมเสียแค่2000เอง พอเช็คคราวต่อไปให้ศูนย์ประเมินราคามาให้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host