"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีปัญหากดปุ่มจับเลขไมล์คะ

ขับรถมาได้ 7 เดือนแล้ว เมื่อวานเพิ่งเคยกดปุ่มจับเลขไมล์ ทำไมกดค้างเกือบ 10 - 20 วิ แล้วยังมันยังไม่เป็น 0 อ่ะคะ ลองกดค้างหลายครั้งมากมันก็ไม่เป็น 0 ให้เราจับเราเลขไมล์ได้ พอกดไปหลาย หลายครั้ง อยู่ดี ดี มันก็ได้ซะยังงั้น แต่พอจะกดกลับมาเป็นเลขไมล์ปกติที่รถเราวิ่งก็ต้องกดกลับหลายครั้งอีกกว่าจะเหมือนเดิม ปกติแค่กดค้างแป๊บเดียวมันก็เป็นเลข 0 แล้วไม่ใช่เหรอคะ งงอ่ะ หรือว่ามันมีปัญหาคะ ของเพื่อนเป็นยังไงกันบ้างคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่คะ กดค้างแล้วมันไม่เป็น 0 อ่ะคะ ต้องกดหลายครั้งมาก มาก เลยคิดว่าของเรามีปัญหาหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้จะกลับไปลองทำอีกครั้งคะ เอาให้มั่นใจจิง จิงเลย ว่าตัวเองดูไม่ผิด แล้วเวลากดคืนเป็นเลขระยะรวมใช้งานปกติ กดไปที่ไหนคะ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความช่วยเหลือมากคะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host