"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดไปครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจะเปลี่ยนเฮดไม่ให้ไฟโชว์เซฯเซอร์ตัวแรกเจาะไว้ขนาดเท่าเดิม ตัวสำคัญอยุ๋ที่ตัวเซนเซอร์แคตตัวที่สองคับอันนี้ต้องย้ายตำแหน่งใหม่จากเดิมจะอ่านค่าอยู่หน้าแคตเราต้องย้ายเซนเซอร์มาอ่านอยู่หลังแคตคับ เปลี่ยนเฮดรู้สึกได้เลยคับว่าวิ่งดีขึ้นชัดเจนแต่อย่าเอาลูกที่สองออกนะคับมันจะโลงวิ่งไม่ออกแถมกินน้ำมันด้วยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจะเปลี่ยนเฮดไม่ให้ไฟโชว์เซฯเซอร์ตัวแรกเจาะไว้ขนาดเท่าเดิม ตัวสำคัญอยุ๋ที่ตัวเซนเซอร์แคตตัวที่สองคับอันนี้ต้องย้ายตำแหน่งใหม่จากเดิมจะอ่านค่าอยู่หน้าแคตเราต้องย้ายเซนเซอร์มาอ่านอยู่หลังแคตคับ เปลี่ยนเฮดรู้สึกได้เลยคับว่าวิ่งดีขึ้นชัดเจนแต่อย่าเอาลูกที่สองออกนะคับมันจะโลงวิ่งไม่ออกแถมกินน้ำมันด้วยคับ

ส่วนใหญ่จะโชว์   ลบโค๊ดแล้วขับไปๆก็โชว์อีก

เฮดเดอร์ ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 15/10/2013 12:32

เห็นด้วยครับ ถ้าเครื่องเดิมไม่ได้เปิดฝา ไปทะลวงแคต น่าจะเหมาะสมครับ

ช่วยอธิบายหน่อยครับ "ทะลวงแคต" คือทำอะไร ยังไงกับแคตตาไลเซอร์ ราคาประมาณเท่าไรครับ CITY ไม่ไหว อืดเหลือเกิน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host