"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดร้านไหนครับ ผมติดร้านเฮียเต๋อ ต้องย้ายตัวเซ็นเซอร์ที่แคท จากส่วนหัวแคทไปอยู่ส่วนท้านแคท เป็นการหลอกเซนเซอร์ให้อ่านค่าไอเสียหลังผ่านการกรองจากแคทแล้ว ถ้าเซ็นเซอร์อยู่ตำแหน่งเดิม ค่าไอเสียจากเฮดเดอร์ใหม่มากกว่าไอเสียจากเฮดเดอร์ที่ติดมากับรถ ทำให้ไฟเครื่องยนต์โชว์ครับ เดิมผมติดร้านโปรแตรกเกอร์ ไฟโชว์ครับ แต่ร้านเค้าถอดออกและคืนเงินให้ครับ รถผมกลายเป็นลูกผสม เฮดเดอร์ร้านสปีดเฮดเดอร์เรซซิ่งของเฮียเต๋อ ส่วนพักกลางและปลายท่อร้านโปรแดรกเกอร์ของคุณหนั่น อย่างไรก็ตามทั้งสองร้านอัธยาศัยดีมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host