"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city 2012 เปลี่ยนเฮดเดอร์แล้วไฟ engine โชว์ แก้ยังไงครับ

สอบถามหน่อยครับ ผมใช้ city ปี 2012  ผมดีผมไปเปลี่ยนเฮดเดอร์มาตอนอยู่ที่ร้าน ลองติดเครื่องแล้วไฟยังไม่โชว์นะครับ
แต่พอขับกลับมาถึงบ้าน ดับเครื่องแล้วสตาจใหม่ ไฟ engine โชว์ขึ้นมาครับ ผมลองถอดแบต มันหาย แต่พอวิ่งๆไปมันก้อกลับมาโชว์อีก

ใครพอจะมีวิธีแก้บ้างครับ รบกวนบอกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดร้านไหนครับ ผมติดร้านเฮียเต๋อ ต้องย้ายตัวเซ็นเซอ ...
pangnga60 โพสต์เมื่อ 14/10/2013 16:51

ของผมตัดแคตลูกล่างออกด้วยอ่ะครับ ถ้าย้ายมันจะหายไหมอ่ะครับ หรือพอจะมีทางแก้แบบอื่นไหม แนะนำด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host