"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.การเข้าโค้งดีไหมครับ  >>>ดีในระดับหนึ่ง แต่ต้องเข้าใจขีดจำกัดของรถด้วย  หากขับเป็นก็จัดว่าเป็นรถที่น่าใช้
2.การเร่งแซงเป็นไงบ้างครับ  >>>ตามประสาของรถ city car เครื่อง1500 รอบไม่จัด แซงกระชั้นชิดต้องระวัง
3.มีปัญหาต้องซ่อมเรื่องจุกจิกไหมครับ ต้องเปลี่ยนอะไรไหมครับถ้าซื้อมา ๅ>>> ตามสภาพที่ได้มา ของมือสองขับไปซ่อมไป ต้องทำใจ เพราะเราคงไม่รู้ที่มาอย่างแท้จิง หากได้มาดี สิ่งที่ต้องซ่อมก้อแค่อะไหล่สิ้นเปลือง
4.ขับดีไหมครับ  >>> ขับดี นุ่มนวล ค่ายอื่นไม่ได้กินเรื่องนี้
สรุปหากได้รถมาดี ยังงัยก้อน่าใช้กว่าโตต้า และค่ายอื่น  ที่อยู่ในระดับเดียวกัน

สุดท้าย รถมมือสองแล้วแต่ดวงครับ เพราะคนขายยังงัยมันก้อหมกเม็ด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host