"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมยกเครื่องใหม่มาแล้ว เกียร์ผมว่าเปราะบางมากๆๆๆๆๆ ช่วงล่างเข้าโค้งเหมื่อนจะแทๆ แต่ผมไปจัดเครื่องพร้อมช่วงล่างมาใหม่และ โค้งแถวหมวกเหล็ก หน้าค่ายเพรชรัต จัดมาและ110-120 รถรู้สึกว่าจะเริ่มๆสไลค์ และ เอาง่ายๆ ผมว่ายังบอบบาง เครื่องไม่ทนมือทนเท้า เกียร์ก็พังง่าย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host