"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมใช้ zx ปี 2008 อยู่แต่ไม่ได้ติดแก๊สอ่ะนะ ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยน่ะครับ เข้าโค้งก็โอเคครับถ้าได้ไลน์แล้วกดคันเร่งได้สบายน่ะ เร่งแซงก็ดีน่ะครับ ผมใช้มา 5 ปีแหล่ะก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรน่ะ (ยกเว้นพวกอะไหล่ที่มีอายุการใช้งานของมันอ่ะ ต้องเปลี่ยนตามอายุการใช้งาน) ผมว่าดีน่ะ แต่ผมว่าไปทดลองขับก่อนดีกว่าครับ เพราะแต่ละคนไม่เหมือนกัน เพื่อนผมใช้ vios มาขับของผมก็บอกพวงมาลัยเบา รถเบา มะดีเลย งี้ขับไกล ๆ อันตราย แต่ผมว่ามันโอเคสำหรับผม ลองไปทดลองขับก่อนดีกว่าครับ แต่ละคนชอบมะเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host