"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณทุกคอมเม้นต์ มากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขอสอบถามราคารถมือสองหน่อยนะครับพอดีผมจะซื้อรถมือสองครับ city zx ปี2007ตัวท็อปเลยไมล์รถ34000สภาพดีครับเค้าจะขาย350000รถบ้านนะครับไม่รู้ว่าแพงไปมัยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าเกียร์CVT มันไม่พังได้ง่ายๆหรอกนะครับ ถ้าเราขับเป็น ต้องเข้าใจระบบมันครับ

เอาง่าย ๆ นะ มันเหมาะกะคนที่ขับนุ่มนวล แซงตามจังหวะเกียร์ ไม่เหมาะกะคนขับแบบ กระชากเกียร์ หรือออกตัวแรง ๆ น่ะ
เลือกตามนิสัยการขับของเรา จะได้ไม่เสียดายทีหลัง

มือสองมาเหมือนกันค่ะ zx06
ได้มาปีกว่าๆแล้วค่ะ ตอนนี้เจอปัญาเหยียบเบรคแล้วปล่อยมีเสียงคะ่ แต่ก็เปลี่ยนอะไหล่ตามอายุการใช้งานนะคะ นอกนั้นแทบไม่มีเลยค่ะ สตาร์ทไม่ติดเปลี่ยนแบตก็หาย เคยทำหนักๆก็ราคา 7000 บาทเองค่ะ เปลี่ยนตามสภาพ

สำหรับตัวเองก็ถือว่า ....ฟิน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host