"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยแนะนำเครื่องเสียง งบไม่เกิน6000 ทีครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/10/2013 20:06 โดย chaliwat

city2010เดิมๆ  ผมเป็นคนชอบฟังเพลงมากๆครับ  อยากฟังเพราะๆเสียงเพราะๆมีเบสดีๆหน่อย ขอคำแนะนำด้วยนะครับพอดีไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย ./\.   
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# audiophilamatur

แนวฟังสบายบ้าง ร็อคนิดบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# l2ayhachi

ถ้าไม่เปลี่ยนฟร้อนใช้ฟร้อนเดิม  เสียงจะเป็นไงบ้างครับ

ตอบกลับ 6# l2ayhachi

แล้วมีรุ่นไหนบ้างครับใช้ซีดีกับต่อเข้าโทรศัพท์พวกไอโอนได้บ้างครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host