"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กั้นห้องให้ กรองเปลือย

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ[/SIZE]

กั้นแบบนี้ กับเปิดฝาบนอันไหนลมดีกว่ากันคับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้ากั้นแบบในรูปนี้ได้จะดีที่สุดแล้วครับ   เพราะกรองมันดูดลมจากด้านข้างซะส่วนใหญ่

แต่ถ้าใส่หัวกรองเปลือยแบบที่มี Heat shield  ก็ไม่จำเป็นต้องกันห้องก็ได้ครับ

แบบนี้เป็นต้น

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้ากั้นแบบในรูปนี้ได้จะดีที่สุดแล้วครับ   เพราะกรอง ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 11/10/2013 21:02

โอว หัวมันหย่ายเกินพี่..เต็มห้องเครื่องพอดี ผมว่าจะหาทางวางยากง่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host