"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถคุณแรงแค่ไหนคร๊าพพี่น้อง รถเดิมๆนีคร๊าบ

มีคำถามครับ  

ตั้งแต่ที่พวกคุณซื้อรถมา คุณเคยลองเหยียบสุดคันเร่งรึป่าวครับแต่ละคันวิ่งได้เท่าไหร่ครับ  แล้วจิงหรือไม่ ที่ เขาบอกว่าซื้อรถมาไช้ต้องลองเหยียบไห้สุดคันเร่งสักครั้งหนึ่งไม่งั้นนานๆไปจะทำรถเราวิ่งไม่ออก จิงหรือไม่คร๊าบบบบบบบ   
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยลองจะไห้สุดๆสักครั้ง ไม่เคยได้เลย 55555 ถึงจุดหมายก่อนทุกที   ที่สำคัญขาเริ่มสั่นเมื่อขึ้น 190 เฮ้อ!!รุ้เลยว่ายังใจไม่พอ 55555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันต้องสักป๋องสองป๋อง รับรองวิ่ง 140 ช้าชัวร์ๆ 55555555  ขำๆน๊ะครับ 555

#เมาไม่ขับน๊ะครับ เพราะเราจะได้กลับมาเมาไหม่ 55

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host