"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มันต้องสักป๋องสองป๋อง รับรองวิ่ง 140 ช้าชัวร์ๆ 55555555  ขำๆน๊ะครับ 555

#เมาไม่ขับน๊ะครับ เพราะเราจะได้กลับมาเมาไหม่ 55
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

S AT สุดตรีน.. 185 km/h
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บูรพาวิถี  จัดไป 195  ครับ  กล่องตัดก่อนครับ   รถเดิมๆนะครับ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย  (ตัว MC ครับ)

ผมใช้อ้อโต้ท๊อป  ตอนเดิมๆๆสองร้อยนิดๆๆ แต่ใส่แม็ก17 เกีย 4 ร้อนเก้าสิบ เกีย5 วิ่งไม่ออกเลยครับ

190ครับ หัวใจแทบวาย นึกว่านั่งในเครื่องบิน

เลี้ยงรอบเครื่องกันดีๆนะครับ   อย่าคิกดาวให้รอบสูง เ ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 10/10/2013 21:04

งี้ต้องเสริม F con ชิมิพี่เรย...

ผม150ยังนิ่งอยู่ครับแต่คนข้างๆมันไม่นิ่งหูแทบแตกครับ

193 ตามเลขดิจิตอล ค๊าบ ^^

ต้องวิ่งให้สุดกลัวรถวิ่งไม่ออก ไม่จริงมั้ง แต่ที่จริงคือถ้าคุณพลาดอาจจะต้องแลกด้วยชีวิตคับ
ต้องขออภัยถ้าคำตอบไม่ค่อยถูกใจใคร แต่ผมพึ่งโดนมาเลยซีเรียส ส่วนตัววิ่ง100-110
พอเป็นเรื่องก็ผิดแล้ว เพราะกฎหมายให้วิ่งได้ไม่เกิน90
HCC....Thonburi Zone   No.10

ผมได้ 150 km
ก็ไม่ไปแล้ว ครับ
city 04 i-dsi แก๊ส Lpg ครับ

บน motor way น่ะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host