"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมขับ80พอคับเดี๋ยวหัวใจวาย
Mong_Tnn โพสต์เมื่อ 10/10/2013 21:10

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ออกมาจะครบ 1 ปีละครับขาดอีกไม่กี่วัน ตอนนี้ 13000+ กิโล เหยียบสูงสุดแค่ 140 สงสาร รถครับ ส่วนมากขับแค่ 90-100 เอง ไปไกลหน่อยก็ 120  เดี๋ยวไว้ซักวันเจอทางโล่งๆ ยาวๆ จะลองดูมั่งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กดๆกัน ก็ระวังหน่อยครับ อะไรก็เกิดได้ ยางระเบิดมาแล้วจะ แต๊วแตกก
ผม อันครับ  คิดเที่ยว เขาค้อ ติดต่อที่ 085-0527423
ที่พัก รถบริการนำเที่ยว อาหาร เรามีพร้อม  + ส่วนลดครับ

รถตลาด

ผมลองเหยียบสุดๆ ได้ 150 ครับ แล้วพอ  กลัว....

195 ยังเหลืออีกหน่อยครับ แต่กล่องตัดก่อน City VAT ตัว MC ครับ จัดที่ Motor way มา

ผมเต็มที่140ครับ  มากกว่านี้ ไม่กล้า เกร่งใจคุณแม่ที่นั้งมาด้วยครับ

ไฟติดครบทุกดวงเลยคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host