"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตามนี้เลย แหม่ๆๆนักซิ่งเข้ามาตอบเองซะด้วย เฮ่อะๆๆ ...
blackmanedition โพสต์เมื่อ 10/10/2013 21:58

แรงตังจริงครับ ผมไม่ค่อยกล้าครับ เพราะรถมันปลิวส่ายไปส่ายมาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผม เร็วสุด160 ครับ/เกินกว่านั้นไม่ปลอดภัย<**เมียห้ามเกิน 160>
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหยียบถึง 140-150 พอครับ คนไปด้วยเสียว ส่วนมากจะเป็นเยียบเร่งแทรงมากกว่าคันหน้าขับช้าไม่ทันใจ น้องตี้แรงจริงๆ

สุดๆแล้วเท่านี้ ครับ  ขำๆๆ น่ะ
hasantod โพสต์เมื่อ 10/10/2013 16:46

เอาไมค์ตอนเทสหน้าปัดมาโชว์ทำไมเนี๊ย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2013 08:41 โดย hasantod
เอาไมค์ตอนเทสหน้าปัดมาโชว์ทำไมเนี๊ย ...
Tum_wizard โพสต์เมื่อ 11/10/2013 04:09

อิอิ เอาขำๆ น่ะครับ ผมขับ 90 ประหยัดดีครับ  ทุกวันนี้ได้ 18 โล ต่อ ลิตร พอใจแล้วครับ ในเมืองบ้างนอกเมืองบ้าง พออยู่ได้ครับ ประหยัดดี

ตอบกลับ 3# hasantod

นี่มันลองเช็คระบบหน้าปัทม์นี่นา(ดูจากเลขที่เป็น8888888)
แต่เป็นจังหวะที่ไฟอื่นๆกระพริบดับ
(แค่อธิบายเผื่อไว้...เด้วท่านอื่นๆไม่รู้แล้วจะเข้าใจผิดเอาครับ)

ผมเคยลองจะไห้สุดๆสักครั้ง ไม่เคยได้เลย 55555 ถึงจุดหมายก่อนทุกที   ที่สำคัญขาเริ่มสั่นเมื่อขึ้น 190 เฮ้อ!!รุ้เลยว่ายังใจไม่พอ 55555

ตอบกลับ 1# city_loso

โดนใจมากคับคำถามนี้ ผมออกรถมา 7 เดือนเข้าไปล่ะ เคยมากสุดแค่ 120 เอง อยากจะลองเหยียบให้สุดๆดูสักครั้งแต่ยังไม่มีโอกาสได้เจอถนนที่ยาวๆขับถึงได้สักทีเพราะยังไม่ค่อยได้ไปไหนไกลๆด้วย555(แต่สักวันอิอิ ก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะสุดประมาณเท่าไรอ่ะคับ)
   ป.ล.แต่เท่าที่ดูๆมาหลายคนนะคับจะสุดได้ประมาณ 195 คับ  (ความรู้สึกนี้ล่ะที่ผมอยากรู้สึก55)

140 ค่ะ มันเริ่มหวิวๆ แล้วนะ >_<

กลัวววว ด้วยย

พอเริ่ม 140 up มันจะเริ่มมีเสียงอู้ อี้ ฟังไม่ได้ศัพท์ มาจากด้านซ้ายของเรา
และหากเรายังฝืนขับไปต่อ มันก็จะเริ่มมีมือที่มองไม่เห็น มาหยิกแขนเราละครับ   555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host