"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถคุณแรงแค่ไหนคร๊าพพี่น้อง รถเดิมๆนีคร๊าบ

มีคำถามครับ  

ตั้งแต่ที่พวกคุณซื้อรถมา คุณเคยลองเหยียบสุดคันเร่งรึป่าวครับแต่ละคันวิ่งได้เท่าไหร่ครับ  แล้วจิงหรือไม่ ที่ เขาบอกว่าซื้อรถมาไช้ต้องลองเหยียบไห้สุดคันเร่งสักครั้งหนึ่งไม่งั้นนานๆไปจะทำรถเราวิ่งไม่ออก จิงหรือไม่คร๊าบบบบบบบ   
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าจะสุดนะ 195km/h อะ

อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดๆแล้วเท่านี้ ครับ  ขำๆๆ น่ะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

เคยลองได้แค่ 180 แล้วพอ รู้สึกว่าจะบิน 555
ไม่กล้าง่ะ

140 พอคับ...เดี๋ยวรถหลุด หุหุ

กล่องมันตัดน่ะครับ สุดๆ ได้สองร้อยเอง จริงๆ แล้งยังเหลืออีกนิด น่าจะไปได้ต่อนะครับ AT รู้สึกว่า จะตัดก่อน สองร้อยนะครับ

city zx ตอนเดิมๆล้อเดิมๆวิ่งได้ 180 คิดว่าไหลได้อีกแต่รถเริ่มรอนก็เลยพอ
ไม่หล่อแต่อร่อย

เลี้ยงรอบเครื่องกันดีๆนะครับ   อย่าคิกดาวให้รอบสูง เกิน 6000 รอบ บ่อยนัก

ไม่งั้นวาวล์วจะยันไว เพราะมันร้อนจนยืดตัว   บ่อยๆเข้า  มันจะคืนไม่เท่าเดิม

ผมขับ80พอคับเดี๋ยวหัวใจวาย

เลี้ยงรอบเครื่องกันดีๆนะครับ   อย่าคิกดาวให้รอบสูง เ ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 10/10/2013 21:04

ตามนี้เลย แหม่ๆๆนักซิ่งเข้ามาตอบเองซะด้วย เฮ่อะๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host