"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กระจกหลังลั่น ต้องทำยังงัยคะ รถออกมา 1 เดือนค่ะ

กระจกหลังลั่นค่ะ ต้องทำยังงัยคะ รถออกมา 1 เดือนแล้วค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กระจกหลัง  หรือว่ากระจกมองหลังครับ  

ถ้ากระจกหลังสั่น เข้าศูนย์ด่วน  แต่ถ้าเป็นกระจกมองหลังสั่น  เค้ามีแท่งยางเอาไว้หนุน หลังก้านกระจกมองหลังครับ  ถ้าหาไม่เจอให้ถามเอาที่ศูนย์ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค่ะ
กระจกหลังค่ะ ดังแก๊กๆ  เวลาถนนไม่เรียบ ทั้งๆที่เก็บของในรถออกหมดแล้วค่ะ

รุ่น SV หรือปล่าว อาจไม่ใช่กระจก แต่เป็นแผ่นที่พับได้หลังเบาะหลัง เวลาเราเอนเบาะ
รถผมก็ดังแก๊ะๆ ลองให้คนนั่งหลังจับไอแผ่นที่ว่า เสียงเงียบครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host