"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามเรื่องการติดตั้งตูดเป็ดหน่อยครับ

ติดตูดเป็ด โดนเจาะรูกระโปรงกันป่าวครับ ส่วนใหญ่ติดกันยังไง แนะนำทีครับ อยากหล่อๆบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ เทปกาวที่ติดใช้พวก เทป3m ติดรถอะไรงี้ป่าวครับ
ขอลองตามไปดูนะครับผม คิดว่าติดแล้วคงไม่เอาออก เรื่องแกะไม่น่ามีปัญหา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host