"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สัญลักษณ์ หน้าปัด City 2012 ก่อนสตาร์ท

อยากทราบว่า หน้าปัดก่อนสตาร์ท โดยเราบิดกุญแจไป 2 คลิก  จะโชว์สัญลักษณ์ อะไรบ้างครับ
ของผม รูปเครื่อง แบต น้ำมันเครื่อง ช่วงหลังๆ ไม่รู้ทำไมมันค้างนานช่วงใหม่ๆ มันขึ้นประมาณ 5 วินาที บางทีดูไม่ทันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 4# SM.City

น่าจะมีส่วนครับ ผมเพิ่งถ่ายมาตอน 20000 โล  แต่ก้อถ่ายกับศูนย์นะครับ  น่าจะเป็นเบอร์ 0w20 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host