"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของพวกนี้ไม่จำเป็นครับ แต่ถ้าใช้ก็ดีต่อรถ แต่ไม่ดีต่อเงินในกระเป๋าครับ

ส่วนปริมาณที่เติมไป ส่วนมาก ข้างขวดจะแนะนำว่า ควรมีน้ำมันอย่างน้อย 30 ลิตร

ซึ่งเค้าคงคำนวณจุดที่เหมาะสมไว้แล้ว แต่ถ้าเราเติมเข้มข้น น้ำมันในถังมีน้อย ไม่ทราบผลข้างเคียงเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host