"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# KEANUCH

หัวอกเด่วกับผมเลยคับ ช่วงนี้เซ็งน้องหนูมากๆ จัดขอบยางบริเวณห้องเครื่องผมไปหน่อยๆล่ะเอิ้กๆ ดีที่ยังไม่ถึงกับสายไฟ แถมทิ้งมูลไว้บ่อยๆด้วยเฮ้อออ ก็พยายามหาพวกน้ำยาล้างห้องเครื่องคอยฉีดๆเช็ดๆคับ ก็โอเคขึ้น แต่บางทีเปิดกระโปรงมาก็ยังเห็นมูลมันอยู่บ้างแสดงว่ายังไม่หายขาดเล๋ยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host